กลับไปที่รายการ โพสต์ใหม่

มีเกม3ก๊กออนไลน์มาฝาก

http://game.sumoza.com/?p=254
เป็นเกมเล่นบนเวปนะครับ สนุกมาก
เป็นแนววางแผนสร้างเมือง
จ้างขุนพล
พัฒนาทรัพยากร
มีขุนพลในตำนาน มีประลอง มีกิล
สามารถปล้นเมืองเอาทรัพยากรจากเมืองอื่นได้ครับ
มีตีบวกอาวุด สนุกมากๆเลย
มีปัญหา หรือข้อสงสัย เล่นไม่เป็น โพสถามได้นะครับ
ถ้าเริ่มเล่น ให้เล่นเซิฟ20sunce
เพราะเป็นเซิฟเปิดใหม่ คนยังไม่เทพเท่าไร ทำให้เล่นตามทัน
มีกิลคนไทยด้วย ชื่อ คนไทย
ผมเป็นหัวกิล ลองดูครับ เกมส์นี้มันมาก

ตัวละครในเกมผมชื่อ Aหล่อนะครับ
จะเข้ากิลเมล์มาหาผมได้เลยนะ
สมัครไว้เล่นค่าเวลาก็ได้
อิิอิ

ไม่เล่นว่ะ ปัญญาอ่อน

ผมไม่หาเรื่องใคร แต่ถ้าใครหาเรื่อง กางเสื่อรอดราม่าได้เลย

ROTK online หรอ

ว้าวว

ถุงไฟ
ไม่เล่นว่ะ ปัญญาอ่อน

ไอ้พวกที่เล่นไม่เป็นแล้วว่าปัญญาอ่อน ก็สมควรที่จะปัญญาอ่อนจริงๆ

ใจคับ
จะลองเล่น อิอิ

อย่าลืมกดเข้ามาleagueผมนะ
leagueคนไทย

เข้าไปลองแล้วครับ บอกได้คำเดียวว่า "ทราเวียน ชัดๆ"
แต่อิงเนื้อเรื่องของ สามก๊ก
เล่นไปด้วยฝึกภาษาไปด้วย (ข้อดีของเซฟอินเตอร์)
ก็เข้าท่าดีนะ เกมส์มันเป็นเกมส์เล่นบนเว็บ เล่นง่ายสะดวกดี จะเล่นที่โรงเรียน หรือ ที่ทำงาน ก็สะดวก
ไม่มีอะไรมาบล็อค

ขอบคุณครับ ที่เอามานำเสนอ
จงเล่นเกมส์อย่างมีสติ เล่นแล้วหวนกลับมาคิด ว่าเราได้อะไรกับมันบ้างแล้วรึยัง

ฟาย เผย ธาตุแท้แล้ว สิน่ะ จขกท

ผมไม่หาเรื่องใคร แต่ถ้าใครหาเรื่อง กางเสื่อรอดราม่าได้เลย

ฟาย เผย ธาตุแท้แล้ว สิน่ะ จขกท
ต้นฉบับโพสต์โดย ถุงไฟ เมื่อ 22/3/2010 10:05

ทำไมถุงไฟชอบเอาตัวตนที่ตัวเองเป็น ไปเปรียบเทียบหรือคิดว่าคนอื่นจะต้องเป็นอย่างที่ตนเองคิดครับ

กลับไปที่รายการ